จิบกาแฟแลงานสานสัมพันธ์” เพื่อสร้างความสัมพันธ์และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างหน่วยงาน
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371367265_711344734344311_4879115700145320011_n-1024x683.jpg)
วันที่ 29 สิงหาคม 2566 คณะพยาบาลศาสตร์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรปวีณ์ ชื่นใจเรือง คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ นำผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่คณะพยาบาลศาสตร์ ให้การต้อนรับและร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้พบปะพูดคุยในกิจกรรม “จิบกาแฟแลงานสานสัมพันธ์” เพื่อสร้างความสัมพันธ์และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างหน่วยงาน โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.ประกาศิต อานุภาพแสนยากร รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธี
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371367265_711344734344311_4879115700145320011_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371536327_711344731010978_3766278769334253976_n-683x1024.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370514443_711344824344302_7176413648130863765_n-scaled-1024x462.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370371043_711346187677499_5934958949361970784_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371849297_711345854344199_5083465800487088550_n-683x1024.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371839799_711346161010835_7159701900623629118_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371865950_711347317677386_1074654177150951518_n-1024x742.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/371782805_711347111010740_7826305608049624601_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370204357_711346347677483_5635540185509777769_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/372649006_711347061010745_2755168706848986926_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/Screenshot-2023-02-07-224024.png)
ภาพและข่าว,ประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Tag:ข่าวเด่นรายวัน