รองศาสตราจารย์ ดร.พงษ์ศักดิ์ ทองพันชั่ง รองอธิการบดี ในนามประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และถ่ายภาพหมู่บัณฑิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการฯ เพื่อเตรียมความพร้อมในการปฏิบัติงานในวันฝึกซ้อมใหญ่พิธีรับพระราชทานปริญญาบัตร
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368348474_708426477969470_1504654316166716987_n-1024x683.jpg)
วันที่ 24 สิงหาคม 2566 เวลา 10.30 น. ณ ห้องทวี กองศรีมา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ รองศาสตราจารย์ ดร.พงษ์ศักดิ์ ทองพันชั่ง รองอธิการบดี ในนามประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และถ่ายภาพหมู่บัณฑิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการฯ เพื่อเตรียมความพร้อมในการปฏิบัติงานในวันฝึกซ้อมใหญ่พิธีรับพระราชทานปริญญาบัตร ซึ่งกำหนดให้วันที่ 5 กันยายน 2566 เป็นวันซ้อมใหญ่และถ่ายภาพหมู่บัณฑิต พร้อมทั้งมอบหมายหน้าที่ให้ผู้มีส่วนเกี่ยวข้องดำเนินการตามที่ได้รับมอบหมายเพื่อให้การดำเนินงานมีประสิทธิภาพและประสิมธิผลมากยิ่งขึ้น
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369046908_708425627969555_518011238809913295_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368348474_708426477969470_1504654316166716987_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370542974_708425574636227_7950126980930279905_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368405906_708425444636240_1804027790360726916_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370490891_708425227969595_5283625375837754371_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368343954_708425477969570_3199694239726230860_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/Screenshot-2023-02-07-224024.png)
ภาพและข่าว,ประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Tag:ข่าวเด่นรายวัน