โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น เพื่อการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน ประจำปี 2566
วันที่ 16 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมศรีวรรณ เกียรติสุนนท์ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ รองศาสตราจารย์ ดร.ประกาศิต อานุภาพแสนยากร รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ เป็นประธานเปิดโครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น เพื่อการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน ประจำปี 2566
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336159003_167199772834602_9080834465190093675_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/335918838_921382945650451_5747765014283988985_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336219212_988099615508725_394771247683504121_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336183736_609159104003555_7484249628871727007_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336372640_1643281249468455_9139682369823221443_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336196676_161230009747666_6651675493079038067_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336391855_1261097084760378_479218326610627222_n-1024x527.jpg)
ภาพและข่าว,ประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Tag:ข่าวเด่นรายวัน