รองศาสตราจารย์ ดร.ประกาศิต อานุภาพแสนยากร ร่วมประชุมในนามคณะกรรมการดำเนินงานคัดเลือกนักศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา
รองศาสตราจารย์ ดร.ประกาศิต อานุภาพแสนยากร รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ ร่วมประชุมในนามคณะกรรมการดำเนินงานคัดเลือกนักศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา
ร่วมกับคณะกรรมการจากสำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม ผ่านระบบ online ณ ห้องประชุมออนไลน์ ชั้น 7 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา 5 ธันวาคม 2550
![](https://www.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/Screenshot-2023-02-07-224024.png)
ภาพและข่าว,ภาพและข่าว,ประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Tag:ข่าวเด่นรายวัน